இடதுசாரி கம்யூனிஸ்ட் சீனாவின் அறிவுரையை ஏற்குமா?

சீனாவின் தலைநகர் பெய்ஜிங்கில் நடைபெற்ற சீனாவில் மத விவகாகரங்கள் தொடர்பான தேசிய மாநாட்டில், சீனாவின் அதிபர் ஷி ஜின்பிங் , மத நடவடிக்கைகள் சட்ட ஒழுங்கு விதிமுறைகளுக்கு உட்பட்டு இருக்க வேண்டும். குடிமக்களின் ஆரோக்கியத்தைக் கெடுக்கக் கூடாது, கல்வி , நீதி, நிர்வாக விவகாரங்கள் மற்றும் சமூக வாழக்கையில் தலையிடக் கூடாது என்றார். இந்தியாவில் சிறுபான்மையினர் என்ற போர்வையில் நடக்கும் தேச விரோத, நாட்டின் பாதுகாப்பிற்கு அச்சுறுத்தலான செயல்பாடுகளை ஆதரிக்கும் இடதுசாரி கம்யூனிஸ்ட்கள் சீன அதிபர் ஜி ஜின்பிங்கின் அறிவுரையை ஏற்பார்களா அல்லது சீன அதிபர் இவர்களுக்கு புத்திமதி கூறுவாரா என்பது தெரியவில்லை. உண்மையில் சீன அதிபரின் போதனைக்கு காரணம் , உய்கார் முஸ்லீம்களின் செயல்பாடுகளே என்பது பலருக்கும் தெரிந்தும் தெரியாத உண்மையாகும்.

ஆனால் இடதுசாரிகள் பல ஆண்டுகள் ஆட்சியிலிருந்த கேரளா, மேற்கு வங்கம், திரிபுரா வில் சிறுபான்மையினருடன் இணைந்து நடத்திய திருவிளையாடல்கள் , இடதுசாரிகளின் உண்மையான முகத்தை வெளி உலகிற்கு காட்டும். மதசார்பற்ற தன்மை என்ற ஒன்றை மட்டுமே வைத்துக் கொண்டு, பெரும்பாண்மை சமூகத்திற்கு எதிரான செயல்பாடுகளை நேரிடடையாகவும், மறைமுகமாகவும் ஆதரித்தவர்கள். ஆகவே உய்கார் முஸ்லீம்களுக்கு அறிவுரை கூறும் சீன அதிபர் இந்திய காம்ரேட்டுகளுக்கு அறிவுரை கூறினால் நலமாக இருக்கும்.

சீனாவும் கூட உய்கர் முஸ்லீம்களுக்கு கண்மூடித்தனமாக தாக்குதல்களை நடத்தி விட்டு தான் அறிவுரை கூற முற்பட்டுள்ளது. பிராந்தியத்தில் பிரிவினைவாதம் மற்றும் இஸ்லாமிய போர்க்குணத்தை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கு அதன் “மறு கல்வி” முகாம்கள் இருப்பதாகக் சீனா கூறுகிறது. உய்குர்களை கட்டாய தொழிலாளர்களாகப் பயன்படுத்துகிறார்கள் என்பதற்கும், பெண்கள் வலுக்கட்டாயமாக கருத்தடை செய்யப்பட்டதற்கும் ஆதாரங்கள் உள்ளன. சில முன்னாள் முகாம் கைதிகள் தாங்கள் சித்திரவதை செய்யப்பட்டதாகவும் பாலியல் துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்டதாகவும் சீனா மீது குற்றம் சாட்டியுள்ளனர்.

சின்ஜியாங்கில் சுமார் 12 மில்லியன் உய்குர்கள், பெரும்பாலும் முஸ்லீம்கள் வாழ்கின்றனர், இது அதிகாரப்பூர்வமாக சின்ஜியாங் உய்குர் தன்னாட்சிப் பகுதி (XUAR) என்று அழைக்கப்படுகிறது.

சமீபத்திய காலங்களில் ஹன் சீனர்களின் (சீனாவின் பெரும்பான்மை இனத்தவர்கள்) சின்ஜியாங்கிற்கு பெருமளவில் இடம்பெயர்வதைக் ஊக்குவித்த சீனா அரசு, அங்குள்ள சிறுபான்மை மக்களை நீர்த்துப்போகச் செய்ய அரசால் திட்டமிடப்பட்டதாகக் கூறப்படுகிறது.

சீனா முஸ்லிம் மத பிரமுகர்களை குறிவைத்து அப்பகுதியில் மத வழிபாட்டு முறைகளை தடை செய்ததாகவும், மசூதிகள் மற்றும் கல்லறைகளை அழித்ததாகவும் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது .

உய்குர் குழுவின் கலாச்சாரம் அழிக்கப்படும் அபாயத்தில் இருப்பதாக உய்குர் ஆர்வலர்கள் அஞ்சுகின்றனர்.

இத்தனை அட்டூழியங்களையும் செய்து விட்டு சீனா , மத நடவடிக்கைகள் சட்ட ஒழுங்கு விதிமுறைகளுக்கு உட்பட்டு இருக்க வேண்டும். குடிமக்களின் ஆரோக்கியத்தைக் கெடுக்கக் கூடாது, கல்வி , நீதி, நிர்வாக விவகாரங்கள் மற்றும் சமூக வாழக்கையில் தலையிடக் கூடாது என உபதேசம் செய்கிறது. இந்த உபதேசம் இந்திய கம்யூனிஸ்டுகளுக்கு பொருந்துமா என தெரியவில்லை. ஏன் என்றால், இந்திய காம்ரேட்டுகள் முஸ்லீம் தீவிரவாதிகளையும், பிரிவினைவாதிகளையும் முழுமையாக ஆதரித்து வந்துள்ளது. அது பற்றிய உண்மையை புரிந்து கொள்ள வேண்டும்.

இந்தியாவில் கம்யூனிஸ்டுகளுக்கும் இஸ்லாமியர்களுக்கும் இடையே ஒற்றுமை அல்லது கூட்டணி அமைக்கும் முயற்சி ஒன்றும் புதிதல்ல. 1939 ஆம் ஆண்டில், இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (சிபிஐ) சுருக்கமாக சிபிஐயின் செயலாளராக இருந்த கம்யூனிஸ்ட் தலைவரான கங்காதர் அதிகாரி எழுதிய ‘பாகிஸ்தான் மற்றும் தேசிய ஒற்றுமை’ என்ற கட்டுரையின் அடிப்படையில் ஒரு தீர்மானத்தை நிறைவேற்றியது. முஸ்லிம் லீக்கின் பாக்கிஸ்தானின் கோரிக்கையை ஆதரிப்பது மட்டுமல்லாமல், அதை ஆதரிக்கும் சிபிஐயின் விருப்பத்தையும் இது காட்டுகிறது. பிரிவினையுடன் சுதந்திரம் வந்தது, இஸ்லாமிய பாகிஸ்தானில் கம்யூனிஸ்ட் கட்சிகளுக்கோ, சித்தாந்தங்களுக்கோ அதிக இடமில்லை. என்பது தெரிந்தும் இன்னும் பாகிஸ்தான் ஆதரவு தரும் கட்சியாக காட்சி அளிக்கிறது.

இந்தியாவில் கம்யூனிஸ்டுகள் ஒரு பெரிய சக்தியாக நீடித்தது ஜவஹர்லால் நேரு அவர்கள் கல்வித்துறையை மட்டுமல்ல, ஊடகங்கள் மற்றும் பிற முக்கியமான கருத்துகளை உருவாக்கும் நிறுவனங்களையும் ஏகபோகமாக்குவதில் அவர்களுக்கு ஆதரவளித்தார். கம்யூனிஸ்டுகளுக்கு முதலாளித்துவ தேசியவாதமாகவும், தீவிர இஸ்லாமியவாதிகளுக்கு இந்துக்களின் மத தேசியவாதமாகவும் இருந்த இந்திய தேசியத்தை இருவரும் சமமாக எதிர்த்தனர். இந்தியாவில் சில மாநிலங்களில் முஸ்லிம்கள் பெரும்பான்மையான மக்கள்தொகையில் இருப்பதால் தேர்தல் களத்தில் வெற்றி பெற முஸ்லீம்களின் தேச விரோத செயல்பாடுகளை ஆதரிக்கின்ற கம்யூனிஸ்ட்கள் ஜி ஜின்பிங்கிள் சமூக வாழ்கையில் தலையிடக் கூடாது என கூறியதற்கு மாறாக செயல்படுகிறார்கள்.

மற்ற மாநிலங்களோடு ஒப்பிடும் போது, ​​கேரளா மாநிலம் சோதிக்கப்படும் களம் என்று சொல்லலாம், ஏனென்றால் முதலில், கேரளாவில் கம்யூனிஸ்டுகளும் இஸ்லாமியர்களும் பலமாக உள்ளனர், அங்கு அவர்களின் இருப்பு மாநிலத்தில் அரசியல் வன்முறை கலாச்சாரத்தை கொண்டு வந்தது. இங்கு தோராயமாக ஒவ்வொரு மூன்றாவது வீட்டிலும் ஒருவர் வளைகுடாவில் பணிபுரிகிறார் மற்றும் அனுப்பும் பணம் கேரளாவின் மொத்த மாநில உள்நாட்டு உற்பத்தியில் கிட்டத்தட்ட 35 சதவீதமாக உள்ளது. தொழில்துறை அடிப்படை குறைவாக இருந்தாலும், வளர்ந்த நாடுகளுக்கு இணையாக இருக்கும் மாநிலத்தின் மனித வளர்ச்சியில் பணம் அனுப்புதல் முக்கிய பங்கு வகித்தது. ஆனால் பணம் அனுப்பும் போது பணத்துடன் இஸ்லாமிய தீவிர சிந்தனைகளும் வந்தன. இந்த செயல்பாடு குடிமக்களின் ஆரோக்கியத்தை கெடுக்கிறது என்பது உண்மையாகும்.

கம்யூனிஸ்டுகள் வளர்ந்து வரும் மத அடிப்படைவாதத்தை எதிர்த்திருக்க வேண்டும், ஆனால் அவர்கள் வேண்டுமென்றே அமைதியாக இருப்பது மட்டுமல்லாமல், RSS காரர்களால் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தப்படும் தேசியவாத சக்திகளுக்கு எதிரான அவர்களின் பொதுவான போராட்டத்தில் வகுப்புவாத அமைப்புகளுடன் கூட்டணியை உருவாக்கத் தேர்ந்தெடுத்தனர். அதன் விளைவு, ஒரு காலத்தில் அமைதியான கடவுளின் சொந்த நாடு, இன்று அரசியல் வன்முறையில் மட்டுமல்ல, IS ஆட்சேர்ப்பு எண்ணிக்கையிலும் முதலிடத்தில் உள்ளது.

தற்போது கேரளத்தில் ஆட்சியிலிருப்பவர்கள் இடதுசாரிகள், இவர்களின் ஆட்சியில் தான் லவ் ஜிகாத் என்ற ஒரு புதிய செயல்பாடு உருவாகியுள்ளது. இதற்கு பலியானவர்கள் பெரும்பான்மையான இந்து சமுதாய பெண்களும், தற்போது கிறிஸ்துவ பெண்களும் குறி வைத்து தாக்கப்படுகிறார்கள். ஆனால் இந்த தாக்குதளை கண்டு கொள்ளாமல் இருப்பவர்கள் இடதுசாரிகள். ஒரு காலத்தில் கோவை குண்டு வெடிப்பின் சூத்திரதாரியான அப்துல் நாசர் மதானியை கோவை சிறையில் சந்தித்தவர்கள், மதானிக்கு அனைத்து வசதிகளையும் செய்து கொடுத்தவர்கள் இடதுசாரிகள்.

நடாலி டெசிமர், தி டிப்ளமேட்டில் ‘இந்தியாவும் இஸ்லாமிய அரசுக்கு எதிரான போராட்டமும்’ என்ற தலைப்பில் எழுதிய கட்டுரையில், “கேரளா IS ஆட்சேர்ப்புக்கு ஒரு முக்கிய இடமாக இருக்கலாம், ஏனெனில் சில சுய-தீவிரவாதிகள், IS இல் சேர்ந்து ஈராக், சிரியாவுக்குச் சென்றனர். அல்லது ஆப்கானிஸ்தான் கேரளாவிற்கு திரும்பி மற்றவர்களை வேலைக்கு அமர்த்தியுள்ளது. கூடுதலாக, இந்தியன் முஜாஹிதீன் (IM), உள்நாட்டில் வளர்ந்த இந்திய பயங்கரவாதக் குழு, கேரளாவில் வலுவான இருப்பைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் அறியப்பட்ட IM தீவிரவாதி, முகமது சஜித், சிரியாவில் கொல்லப்பட்ட பிறகு, IS க்கும் இந்தியன் முஜாஹிதீனுக்கும் இடையிலான தொடர்புகள் தெளிவாகின்றன. மற்றொரு தீவிர இஸ்லாமிய அமைப்பான IM மற்றும் இந்திய மாணவர்களின் இஸ்லாமிய இயக்கம் (SIMI) ஆகிய இரண்டும் வலுவான இருப்புடன் ஏற்கனவே தீவிரவாதிகளாக இருக்கும் இளைஞர்களை IS-ஐ நோக்கித் தள்ள அல்லது நேரடி ஆட்சேர்ப்பு தளங்களாக செயல்பட உதவும்.

கடந்த ஆண்டு கேரளாவில் நடைபெறும் உள்ளாட்சித் தேர்தலில் முஸ்லிம் அரசியல் கட்சிகளின் வெற்றி முக்கிய அம்சமாகும். முஸ்லீம் லீக் மாநிலத்தின் அரசியல் அரங்கில் பல தசாப்தங்களாக காங்கிரஸ் தலைமையிலான UDF இன் ஒரு பகுதியாக இருந்து வரும் நிலையில், இந்த ஆண்டு மற்ற இரண்டு முஸ்லீம் அமைப்புகளும் மாநிலத்தில் காலடி எடுத்து வைத்துள்ளன.

PFI இன் அரசியல் பிரிவான சோஷியல் டெமாக்ரடிக் பார்ட்டி ஆஃப் இந்தியா (SDPI), உள்ளாட்சித் தேர்தலில் 100 இடங்கள் வரை வெற்றி பெற்று அதன் மிக உயர்ந்த செயல்பாட்டின் மூலம் கிட்டத்தட்ட அனைவரையும் ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது. முந்தைய தேர்தலில் அக்கட்சி மோசமாக செயல்பட்டாலும், இந்த ஆண்டு அது அதிக அளவில் முன்னிலையில் இல்லாத பகுதிகளில் பெரும் வெற்றியைப் பெற்றது. உத்தியோகபூர்வ LDF ஆதாரங்கள் அத்தகைய கூற்றுக்களை மறுக்கின்றன என்றாலும், பல மாநிலங்களில் ஆளும் இடது முன்னணியுடன் அது ஒரு மறைமுகமான புரிந்துணர்வைக் கொண்டிருந்ததாக சில அரசியல் ஆய்வாளர்கள் நம்புகின்றனர்.

ஜமாத்-இ-இஸ்லாமியின் வெல்ஃபேர் பார்ட்டி ஆஃப் இந்தியாவும் எதிர்பார்த்ததை விட சிறப்பாக செயல்பட்டு, உள்ளாட்சித் தேர்தலில் சுமார் 65 இடங்களைக் கைப்பற்றியுள்ளது. வெல்ஃபேர் கட்சி ஒரு தசாப்தத்திற்கும் மேலாக மாநிலத் தேர்தலில் போராடி வந்தாலும், அது முதல்முறையாக உண்மையான வெற்றியைச் சுவைத்து, கேரள அரசியலில் தீவிர வீரராக உருவெடுத்துள்ளது. எவ்வாறாயினும், அதன் செயல்பாட்டிற்கான பெருமை, ஆய்வாளர்களின் கூற்றுப்படி, காங்கிரஸ் தலைமையிலான UDF உடன் அதன் கூட்டணிக்கு செல்ல வேண்டும். WPI யின் மடியில் இருப்பது, WPI உடனான ஒரு மறைமுகமான புரிதல் இல்லாமல் இழந்திருக்கும் இரண்டு நகராட்சிகளை UDF தக்க வைத்துக் கொள்ள உதவும் என்று நம்புவதற்கு காரணங்கள் உள்ளன.

WPI உடனான UDF இன் கூட்டணி, கோழிக்கோடு மற்றும் மலப்புரம் உள்ளிட்ட சில முக்கியமான பகுதிகளில், கணிசமான முஸ்லீம் மக்கள்தொகை கொண்ட பகுதிகளில், LDF ஐ தோற்கடிக்க UDF க்கு வெளிப்படையாக உதவியது. ஜமாத்-இ-இஸ்லாமியின் அரசியல் பிரிவும் மாநிலத்தின் பிற பகுதிகளில் UDF-க்கு உதவி செய்துள்ளது. மலப்புரம் மாவட்டத்தில் கூடிலங்கடி மற்றும் அங்காடிப்புரம் உள்ளிட்ட இரண்டு கிராம பஞ்சாயத்துகளும், WPI உடனான கூட்டணியால் UDF வெற்றி பெற்றுள்ளது. கூட்டிலங்கடி மற்றும் அங்காடிபுரத்தில் முறையே வெல்ஃபேர் பார்ட்டி ஆஃப் இந்தியா மூன்று வார்டுகளையும் ஒரு வார்டிலும் வெற்றி பெற்றுள்ளதாக சமீபத்திய தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. இதுவும் UDFக்கு

வெல்ஃபேர் பார்ட்டியின் தலைமையானது, வளர்ந்து வரும் அமைப்பின் செயல்திறனைப் பற்றி ஆர்வமாக உள்ளது மற்றும் வெல்ஃபேர் பார்ட்டி ஆஃப் இந்தியா உடனான கூட்டணியின் காரணமாக, UDF தனது பலத்தை முதன்மையாக வைத்திருக்க முடிந்தது என்று கூறுகின்றனர். ஹமீத் வாணியம்பலம், WPI, மாநிலத் தலைவர், நியூ இந்தியன் எக்ஸ்பிரஸ் கூறியது: “நாங்கள் மாநிலம் முழுவதும் 65 வார்டுகளில் வெற்றி பெற்றுள்ளோம்… எங்கள் முக்கிய பகுதிகளில் WPI உடனான கூட்டணியால் UDF பயனடைந்துள்ளது”. இந்த கூட்டணி மாநிலத்தின் வளர்ச்சியை விட, வன்முறைக்கே வித்திட்டது. இதை குறிப்பிட்டு ஜி ஜின்பிங் குறிப்பிட்டுள்ளதை இடதுசாரிகள் கவனிப்பார்களா என்பது தெரியவில்லை.

அசாதுதீன் ஒவைசியின் அகில இந்திய மஜ்லிஸ் இத்தேஹாதுல் முஸ்லிமீன் கேரளாவில் தேர்தலில் போட்டியிடவில்லை என்றாலும், உள்ளாட்சித் தேர்தலில் மற்ற இரண்டு முஸ்லிம் கட்சிகள் சிறப்பாகச் செயல்பட்டது முஸ்லிம்களிடையே அரசியல் கட்சி அல்லது கட்சிகள் தேவை என்ற மற்றொரு சுற்றுப் பேச்சுக்கு வழிவகுத்தது. சொந்தம். ஆனால் டெல்லி ஜவஹர்லால் நேரு பல்கலைக்கழகத்தின் முன்னாள் சமூகவியல் பேராசிரியரான பேராசிரியர் இம்தியாஸ் அகமது, மற்ற இந்திய மாநிலங்களுடன் ஒப்பிடும்போது கேரளா முற்றிலும் வேறுபட்டது என்று நினைக்கிறார். “மக்கள்தொகை விநியோகத்தில் கேரளா தனித்துவமானது. கேரளா மாதிரி இந்தியா முழுவதும் வேலை செய்ய முடியாது. மற்றும் உள்ளாட்சி தேர்தல் வேறு. முஸ்லீம் கட்சி ஒரு பின்னடைவை உருவாக்கும், அதில் இருந்து அவர்கள் கீறப்படாமல் தப்பிக்க முடியாது, ”என்று அவர் நிபந்தனை விதிக்கிறார்.

முஸ்லிம்கள் தமக்கென தனி அரசியல் கட்சிகள் என்ற கனவை கைவிட வேண்டும் எனவும் அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார். “முஸ்லிம்கள் தங்கள் முஸ்லிம் கட்சி கனவை எவ்வளவு சீக்கிரம் கைவிடுகிறாரோ, அது அவர்களுக்கு நல்லது. அவர்கள் இந்தியாவில் தங்கள் எதிர்காலத்தைப் பற்றி கவலைப்படுகிறார்கள் என்றால் அதுதான். பின்னடைவு வந்தவுடன் அவை அடித்துச் செல்லப்படும். அவர்கள் எதிர்காலத்தைப் பற்றிக் கவலைப்படாமல் இருப்பதுதான் பரிதாபம்,” என்று பேராசிரியர் அஹ்மத் கூறுகிறார்.

தென் மாநிலத்தில் முஸ்லிம் அரசியல் கட்சிகள் புதிய நிகழ்வுகள் அல்ல. இந்திய யூனியன் முஸ்லிம் லீக் கேரள அரசியலில் முக்கிய பங்காற்றி வருகிறது. தற்போது, ​​லோக்சபாவில் மூன்று நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களையும், ராஜ்யசபாவில் ஒரு இடத்தையும், 140 எம்எல்ஏக்கள் கொண்ட சட்டசபையில் 18 சட்டமன்ற உறுப்பினர்களையும் கொண்டுள்ளது.

கேரள அரசியலில் முஸ்லிம் லீக்கின் பங்கு பற்றிப் பேசுகையில், எஸ்.கே.கோஷ், ‘இந்தியாவில் முஸ்லீம் அரசியல்’ என்ற தனது நூலில், “கேரளாவில், இந்திய யூனியன் முஸ்லிம் லீக் கூட்டணி முன்னணிகளில் ஒரு தீர்க்கமான காரணியாக உள்ளது; அது கூட்டணி அரசாங்கங்களின் வாழ்க்கைக்கு திறவுகோலாக உள்ளது. 1957ல் கம்யூனிஸ்டுகளுக்கு எதிரான போராட்டத்தில் காங்கிரஸுடன் இணைந்து முன்னணியில் இருந்தது. ஆனால் 1962ல் இருந்து காங்கிரஸ் மற்றும் ஐயுஎம்எல் இடையேயான உறவுகள் மோசமடையத் தொடங்கின. ஐ.யு.எம்., 1967-ல் படிப்படியாக மார்க்சிஸ்ட் முகாமுக்குச் சென்று மார்க்சிஸ்ட் கூட்டணி அமைச்சுப் பதவியைப் பெற்றது. அவர்களின் சேவைகளுக்கு நன்றி தெரிவிக்கும் வகையில், 1968 ஆம் ஆண்டு CPI (M) அவர்களுக்காக தனி முஸ்லிம் மாவட்டத்தை – மலப்புரம் – உருவாக்கியது.

1969 ஆம் ஆண்டில், ஐயுஎம்எல் மற்றும் சிபிஐ(எம்) இடையேயான உறவுகள் மோசமடைந்தன, அதைத் தொடர்ந்து ஏற்பட்ட உடைவில், ஐயுஎம்எல் காங்கிரஸ் தலைமையிலான யுடிஎஃப் அமைச்சரவையில் பாதுகாப்பான நிலையைக் கண்டது. 1979 இல், காங்கிரஸ் (ஐ) மற்றும் காங்கிரஸ் (யு) ஆதரவுடன் ஐயுஎம்எல் தலைவர் சிஎச் முகமது கோயா தலைமையில் ஒரு அமைச்சகம் உருவாக்கப்பட்டது. அடுத்த ஆண்டு, IUML காங்கிரஸ் (I) தலைமையிலான UDF அமைச்சகத்தை ஆதரித்தது. மேலும் 1982ல் 12 கட்சிகள் அடங்கிய UDF அமைச்சகத்தில் IUML முக்கிய பங்காளியாக ஆனது.

கேரளாவில் இஸ்லாமியர்களுக்கும், கிறிஸ்தவர்களுக்கும் இடையே நடந்த வன்முறைச் செய்திகள் பற்றிய விவரங்கள் மிகக் குறைவாகவே உள்ளன. இந்த மோதல்கள் மீனவ கிராமங்களுக்கு இடையே நடப்பதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன கடந்த இரண்டு தசாப்தங்களாக கேரளா கடற்கரையோரம் அவ்வப்போது சில கிராமங்களில் மோதல்கள் நடக்கின்றன. இந்த மோதல்கள் லத்தீன் கத்தோலிக்க மற்றும் முஸ்லீம் கிராமங்களை உள்ளடக்கிய பகுதிகளில் நடந்தன. 1995 இல் விழிஞ்சம் மற்றும் 2004 மற்றும் 2005 இல் பூவார். மேற்படி பகுதிகளில் நடந்த மோதல் சம்பந்தமான அறிக்கைகள் எந்த அளவிற்கு வேறுபடுகின்றன என்பதும், வகுப்புவாத வெறுப்பு மற்றும்/அல்லது வாழ்வாதார தகராறுகள் (நிலம், மீன்பிடி பகுதி, மீன்பிடி முறைகள் அல்லது பிற வாழ்வாதார வளங்கள்) இத்தகைய பிரச்சனைகளுக்குக் காரணமாகக் காட்டப்படுகின்றன.

இதற்கான சம்பவங்கள் அதே சமயத்தைச் சேர்ந்த மீனவர்களுக்கிடையேயான மோதல்களையும் பார்த்ததாகக் கூறப்படுகிறது; 2002ல் அஞ்சுதெங்குவில் லத்தீன் கத்தோலிக்க மீனவர்கள் மோதிக்கொண்டது போன்றது. தி கேரள மீனவர்களுக்கு இடையே நடந்த மிக முக்கியமான வன்முறை வெடித்தது. நீதி மன்றங்களிலும், பொது வெளியிலும் விவாதிக்கக்கூடிய வகையில், 2002 மற்றும் 2003 இன் மராட் வன்முறை நடந்தது. மராட் வன்முறையின் காரணமாக அண்டை நாடுகளுக்கு இடையே மோதல்களைக் உருவாக்கியது. இந்த வன்முறையின் மூலம் முஸ்லிம் மற்றும் இந்து கிராமங்கள் மற்றும் பல கொலைகள். மாரட்டில் நடந்த சம்பவங்கள் பெரியதாக மாறியது.

. மாரட்டில் நடந்த வன்முறை அமைதியாக இருந்த கேரளா வன்முறை கேரளாவாக மாற்றப்படுவதாக ஊடகங்களில் ஊகங்கள் வந்தன வகுப்புரீதியாக பிளவுபட்ட மாநிலம். மிக சமீபத்தில் 2005 இல் ஒரு முஸ்லீம் மீனவ கிராமத்தின் மீது தாக்குதல் பூவாரில் உள்ள அண்டை கிறிஸ்தவர்கள் இதேபோன்ற கவலையை வெளிப்படுத்தவில்லை என்றாலும் வி.எஸ். அச்சுதானந்தன், இந்திய கம்யூனிஸ்ட் கட்சி – மார்க்சிஸ்ட் (சிபிஐ-எம்) தலைவர் வன்முறையின் போது கேரள மாநில எதிர்க்கட்சிகள், “அரசாங்கத்தை வலியுறுத்தியதாகக் கூறப்படுகிறது பூவார் கலவரம் வகுப்புவாதமாக மாறுவதைத் தடுக்க அவசர நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்ற கோரிக்கை வைக்கப்பட்டாலும், உரிய நடவடிக்கை எடுக்கப்படவில்லை. இடதுசாரிகள் கிறிஸ்துவ மற்றும் முஸ்லீம் வாக்குகளை இழக்க விரும்பவில்லை எனவே உரிய நடவடிக்கை எடுக்க முன் வரவில்லை. இந்த செயல்பாடு சீன அதிபர் ஜி ஜின்பிங்கின் கருத்துக்கு மாறாக நடக்கிறது.

6 Replies to “இடதுசாரி கம்யூனிஸ்ட் சீனாவின் அறிவுரையை ஏற்குமா?”

 1. மதமாற்றத்தின் நோக்கம் இனவழிப்பு செய்வதே

  நம் தமிழர்களின் கலைகளைக் கற்று அதன் வாழ்வியல் அடிப்படையில் நின்று வாழ்வதற்கு அனுமதியற்ற கூட்டத்தைச் சேர்ந்தவர்கள் எப்படி தமிழர்களாக இருக்க முடியும்.

  ஒரு இனமானது,

  1.மொழி
  2. கலை
  3. கலாச்சாரம்
  4. மரபு
  5. பழக்கவழக்கங்கள்
  6. நம்பிக்கை
  7. தொடர்ச்சி
  என்னும் ஏழு கூறுகளினால் கட்டமைக்கப்படும். ஒரு இனத்தின் மொழியை, கலாச்சாரத்தை, அதன் மரபுகளை காத்துநிற்பது அந்த இனத்தின் கலைகளே.

  அவ்வாறு தமிழர்களின் மொழியை, கலாச்சார மரபுகளை, பழக்கவழக்கங்கள் நம்பிக்கைகளை காத்துநிற்பது எம் தமிழர்கள் பின்பற்றிய கலைகளே. அவ்வாறான எம் னபாரம்பரிய கலைகளைப் பின்பற்றுவதையே அனுமதிக்காத கோட்பாடுகளை பின்பற்றுபவர்கள் ஒருபோதும் தமிழர்களாக இருக்கமுடியாது.

  ஆனால் எம் கலைகள் அத்தனையையும் போற்றிப்பாதுகாப்பது இந்து தர்மமே. அதனால்தான் நாம் சொல்கிறோம் இந்து மட்டுமே தமிழன் என்று.

  நீங்களே சொல்லுங்கள் நாமும் தமிழர்கள்தான் என்று சொல்லும் கிறிஸ்தவ இஸ்லாமியர்கள் எம் பாரம்பரிய கலைகளில் எவற்றையெல்லாம் ஏற்பார்கள் என்று?

  தமிழர்களின் 64 கலைகள்.

  1.அக்கர இலக்கணம்
  2.லிகிதம்
  3.கணிதம்
  4.வேதம்
  5.புராணம்
  6.வியாகரணம்
  7.நீதி நூல்
  8.சோதிடம்
  9.தரும சாத்திரம்
  10.யோகம்
  11.மந்திரம்
  12.சகுனம்
  13.சிற்பம்
  14.வைத்தியம்
  15.உருவ சாத்திரம்
  16.இதிகாசம்
  17.காவியம்
  18.அலங்காரம்
  19.மதுர பாடனம்
  20.நாடகம்
  21.நிருத்தம்
  22.சத்த பிரமம்
  23.வீணை
  24.வேணு
  25.மிருதங்கம்
  26.தாளம்
  27.அகத்திர பரீட்சை
  28.கனக பரீட்சை
  29.இரத பரீட்சை
  30.கச பரீட்சை
  31.அசுவ பரீட்சை
  32.இரத்தின பரீட்சை
  33.பூமி பரீட்சை
  34.சங்கிராம இலக்கணம்
  35.மல்யுத்தம்
  36.ஆகர்சணம்
  37.உச்சாடணம்
  38.வித்து வேஷணம்
  39.மதன சாத்திரம்
  40.மோகனம்
  41.வசீகரணம்
  42.இரசவாதம்
  43.காந்தர்வ விவாதம்
  44.பைபீல வாதம்
  45.தாது வாதம்
  46.கெளுத்துக வாதம்
  47.காருடம்
  48.நட்டம்
  49.முட்டி
  50.ஆகாய பிரவேசம்
  51.ஆகாய கமனம்
  52.பரகாயப் பிரவேசம்
  53.அதிரிச்யம்
  54.இந்திர சாலம்
  55.மகேந்திர சாலம்
  56.அக்னி தம்பம்
  57.சல தம்பம்
  58.வாயு தம்பம்
  59.திட்டி தம்பம்
  60.வாக்கு தம்பம்
  61.சுக்கில தம்பம்
  62.கன்ன தம்பம்
  63.கட்க தம்பம்
  64.அவத்தை பிரயோகம்
  தமிழர்களின் இந்த அறுபத்து நான்கு கலைகளையும் கற்று அதன் சாரத்தில் நின்று ஒருவன் வாழ்ந்தால் அவன் இந்துவாக ஆகிவிடுகிறான். நீங்கள் என்ன பெயரில், எந்த உருவில் கடவுளை வணங்குகிறீர்கள் என்பதல்ல இங்குள்ள பிரச்சினை. நீங்கள் எந்த வாழ்வியல் முறையில் வாழ்கிறீர்கள் என்பதே இங்குள்ள பிரச்சினையாக உள்ளது.

  தமிழர்களின் பாரம்பரிய கலைகள் கூறும் வாழ்வியல் அடிப்படையில் அல்லாஹ்வை வணங்குவதற்கும், ஜீசஸை வணங்குவதற்கும் ஏன் அனுமதிப்பதில்லை என்று எப்போதாவது சிந்தித்திருக்கிறீர்களா? மதமாற்றம் என்பது வணங்கும் தெய்வத்தை மாற்றுவதல்ல. நம் இனத்தின் பாரம்பரிய மரபுகளை அழித்து இனவழிப்பு செய்வதே மதமாற்றத்தின் நோக்கமாகும்.

  தமிழினம் காக்க
  தாய்மதம் காப்போம்…

 2. தமிழ்நாட்டில் கடந்த எழுபது வருடமாக இருக்கும் பொய்களில் பிரதானமானது பிராமணர் சுரண்டல்காரர், பிராமணர் பணக்காரன் இன்னபிற‌

  உண்மை அது அல்ல, அக்காலத்திலே மகா ஏழை பிராமணர்களும் இருந்தார்கள். ஒருவேளை உணவுக்கே சிரமபட்டார்கள், ஆனால் அவர்களிலும் மகா மகா அறிவாளிகள் இருந்தார்கள்

  அவர்களில் ஒருவர்தான் சீனிவாச ராமானுஜம்

  அவர் ஈரோட்டில் பிறந்து, காஞ்சியில் வளர்ந்து கும்பகோணத்தில்தான் தொடக்க கல்வி கற்றார், குடும்ப சூழல் அப்படி அவரை விரட்டியது

  கணிதம் எல்லோருக்கும் புரியாது,அதற்கொரு ஞானமும் வரமும் வேண்டும், இன்னும் சாதிக்க வேண்டுமென்றால் தனிதிறமை வேண்டும், தெய்வத்தின் அனுகிரஹம் வேண்டும்

  அவை எல்லாம் அமைந்து உலகில் ஆரியபட்டர், பாஸ்கரருக்கு பின் இந்தியரின் கணித அறிவினின் மதிப்பினை உயர்த்தியவர் ராமானுஜம்.

  அவர் காலத்தில் கணித உலகில் சிலர் தத்தி நடை பழகி கொண்டிருந்த பொழுது, அவர் ஒலிம்பிக்கில் ஓடி கொண்டிருந்தார், சில நடிகர்கள் வாய்ப்பு தேடிக்கொண்டிருக்கும் பொழுதே அவர் ஆஸ்கார் அவார்டுகளை குவித்தது போன்றது ராமானுஜரின் சாதனைகள்.

  ஏழை குடும்பம், கணிதம் தவிர வேறு எல்லா பாடமும் தமிழக பாஜக‌ நிலை, குறிப்பாக ஆங்கிலத்தில் “டெப்பாசிட்” காலி. ஆனால் கணிதத்தில் அபார திறமை. பாவம் கண்டுகொள்ள யாருமில்லை,” பிழைப்பிற்கு வேண்டியதை படி, வேண்டாததை விடு” எனும் தமிழக கொள்கை அவருக்கும் போதிக்கபட்டது.

  அவரோ கும்பகோணம் மரத்தடி, கோவில் மண்டபம், தெப்பகுளத்து க்ரையெல்லாம் இருந்து கணிதத்திலே சுவாசித்தார், கணிதத்திலே வாழ்ந்தார், அதோடு நீந்தினார், தூங்கினார்.

  அவரின் கணிதபசி கண்ட தெய்வம் இறங்கி வந்து கனவில் அவருக்கு போதித்தது, ஆம் ராமானுஜமே சொன்னபடி நாமகிரிதாயார் எனும் வித்யாகாளி அவருக்கு பல கணித வழிகளை கனவில் சொன்னது

  ஆம், அது நடந்தது, நடந்த உண்மை சம்பவம் அது.

  தன் அபார அறிவில் , தன் 10 வயதில் கல்லூரி மாணவர்களுக்கு கணிதம் போதித்தார் ராமானுஜம்.

  “கொடிது கொடிது இளமையில் வறுமை” என்பதற்கு பெரும் எடுத்துகாட்டு ராமானுஜம், ஆனால் அவர் போராடினார், தத்தி போராடி, கும்பகோனம் மற்றும் பச்சையப்பா வரை கல்லூரியில் படித்தாலும், அவரின் கணித அறிவு மெச்சபட்டதே தவிர அதுதவிர அவரின் நிலை மகாமோசம். பட்டம் கூட கிடைக்கவில்லை

  அவர் எண்களோடு வாழுவார், கனவில் அவரின் குல தெய்வத்தோடு கணக்கில்தான் விவாதிப்பார், நோட்டு வாங்க பணமில்லை, ஒரே பக்கத்தில் முதலில் ஊதா மையிலும், அடுத்த பக்கம் எழுத வேண்டியதை இடைஇடையே சிகப்பு மையிலும் எழுதும் அளவிற்கு வறுமை.

  ஆம் அவ்வளவு கடும் வறுமை, தகப்பனாரின் ஜவுளிகடை எழுத்தர் பணி வேலை அவர் பசியினை ஒருவேளை மட்டும் குறைத்தது, அறிவை கொடுத்த தெய்வம் செல்வம் கொடுக்க மறுத்தது

  அவன் கர்மா கணித அறிவுமட்டுமே என சொல்லி அன்று ஒதுங்கி கொண்டது காளி.

  கவனியுங்கள் இங்கு பிராமணன் ஒரு வெறும் எழுத்தன், கடை முதலாளி பிராமணன் அல்ல, பின் எங்கிருந்து பிராமண ஆதிக்கம் இருந்ததோ தெரியவில்லை, எல்லாம் திராவிட கும்பல் பொய் சிந்தையில்தான் இருந்தது.

  யூதர்களை தவிர எல்லோருக்கும் லட்சுமியும்,சரஸ்வதியும் ஜென்ம எதிரிகள், அதிலும் ராமானுஜம் வாழ்வில் சரஸ்வதி மார்கழி கச்சேரியே நடத்திகொண்டிருந்தார்.

  லட்சுமியோ பிய்ந்து போன செருப்பினை கூட விட்டு செல்லவில்லை, ஆம் செருப்பு கூட இல்லை.

  எண்களின் விளையாட்டில் வெற்றிபெற்ற ராமானுஜம், வறுமையுடன் தோல்வி அடைந்தார், வறுமை அவரை வேலைக்கு அனுப்பி வைத்து சிரித்தது. அறிவு எனும் சொத்து வயிற்று பசியிடம் தோற்று கொண்டிருந்த நேரமது.

  விளைவு சென்னை துறைமுகத்தில் எழுத்தர்பணி, ஆனாலும் கணித அவர் ஆராய்ச்சி தொடர்ந்தது. ஆம் தாத்தா, தந்தை போலவே எழுத்து பணி

  ஒரு கணித சூரியன் அங்கு மேஜை விளக்காய் எரிந்து கொண்டிருந்த கொடும் காலமது, இப்படியே வாழ்வு கழிந்துவிடுமோ என ராமானுஜன் அஞ்சிய நேரமது. அந்த நாமகிரிதாயினை தவிர நம்பிக்கை ஏதுமில்லா காலங்கள் அவை.

  தெய்வம் ஊட்டாது ஆனால் வழிகாட்டும். அவர் நம்பிய அந்த தெய்வம் அவருக்கு நல்வழி காட்டிற்று

  திறமை சூரிய ஓளியினை போல அடக்கமுடியாதது, அவரின் கணித மேதாவிதனம் அய்யர் ஒருவரின் கண்களில் படுகின்றது. அந்த கணித ஆசிரியர் உதவியில் ஒரு ஒரு வெள்ளையர் அவரை அடையாளம் காண்கிறார்.

  (அது விஞ்ஞான வளர்ச்சியில் பிரிட்டன் ஜெர்மனை முந்த வேண்டும் என்ற வெறியோடு நின்ற காலம்

  உலகெல்லாம் விஞ்ஞானிகள், மேதைகளையெல்லாம் விரட்டி விரட்டி பிடித்த காலம், ஒரு ஓலைசுவடி கிடைத்தாலும் பொன்போல் தூக்கி ஓடிய காலம்.

  ஆம் பிரிட்டனுக்கென பெரும் இதிகாசம் கிடையாது, பண்டைய சாஸ்திர விஞ்ஞானம் கிடையாது, எதுவுமே இல்லா கலாச்சார வறட்சி தேசம் அது. அவர்களின் ஷேக்ஸ்பியர் கூட பிற்காலத்தவனே

  இந்தியாவின் ஆரியபட்டர், அரேபியாவின் சிறந்த மேதைகள் போல் அங்கு யாருமே இல்லை, கிரேக்கர்கள் இந்திய தொடர்பால் சில அறிவுகளை பெற்றிருந்தனர் அதுவும் அலெக்ஸாண்டர் செய்த உதவியில்

  இதனால் எதுவுமே இல்லா பிரிட்டானியர் உலகெல்லாம் அறிவு பிச்சை எடுத்தார்கள், ஓடி ஓடி எடுத்தார்கள், அதை வெளிதெரியாமல் எடுத்தார்கள்.)

  தான் கண்டது ஒரு கணித வைடூரியம் என்பது புரிகிறது, என்ன உதவி வேண்டும் என்கிறான் அந்த ஆங்கில‌ கணித ஆசிரியர்.

  மனம் கலங்காதீர்கள், இளகிய மனமுள்ளவர்கள் இதற்கு மேல் படிக்கவேண்டாம், ராமானுஜம் சொன்னது இதுதான்

  “எனது மூளை சோர்வடைகிறது, ஒரு நாளைக்கு இரு முறையாவது எனக்கு உணவு வேண்டும், அதுதான் எனக்கு பெரும் சவால், வயிற்றிற்கு மட்டும் ஒரு வழி கிடைத்தால் உற்சாகமாக ஆராய்ச்சி செய்வேன், இரவு பகலாக செய்வேன்.

  கணிதம் என்னில் ஊற்றெடுக்கின்றது, ஆனால் வறுமையும் பசியும் அதை அடைக்கின்றன”, கண் கலங்கினான் அந்த அதிகாரி

  அவன் என்ன கலங்குவது? கல்வியின் அருமை தெரிந்த அனைவரும் கலங்கத்தான் செய்வார்கள்.

  அந்த அதிகாரி வடிவில் தெய்வம் உதவியது, ராமானுஜத்தின் முடிக்காத கல்வி தகுதியும் பொருட்படுத்தாமல், கணித கழகத்தில் அவரை இணைத்து ரூ75 சம்பளம் கொடுத்தார் அந்த நல்லவன்.

  காவரி கரையின் கணிதநட்சத்திரம் ஜொலிக்க தொடங்கியது.

  நம்பர் தியரி (Number theory),காம்பிளக்ஸ் நம்பர் (Complex number), அனாலிசிஸ் (Analysis) ,இன்ஃபைனட் சீரியஸ், (infinite serious), இன்னும் ஏராளமாக‌ என நீங்கள் கற்ற அல்லது அன்று ஐன்ஸ்டீனாகவும், ராமானுஜனமாகவும் காட்சியளித்த ஆசிரியர்கள் எல்லாம் காதை திருகி கற்பித்த அந்த அதிசய கணிதங்கள் எல்லாம் ராமானுஜம் கொடுத்தது.

  சில கட்டுரைகளை லண்டனுக்கு அனுப்ப, இது 24 வயது கணிதக்காரரின் கட்டுரை என்பதை ஏற்க மறுத்து, பின்னர் அது உண்மை என கண்டபின் சொன்னார்கள், இவர் இருக்கவேண்டிய இடம் லண்டன், தூக்கி சென்றார்கள், தலைக்கு மேல் வைத்து கொண்டாடினார்கள்.

  படிக்க லாயக்கில்லாதவன்,பைத்தியக்காரன்,பிழைக்க தெரியாத பித்தன் என கும்ப்கோணத்திலும்,சென்னையிலும் ஓடஓட விரட்டப்ட்டு தள்ளபட்ட ஒரு மாபெரும் அறிவாளிக்கு லண்டனில் கொடுக்கபட்ட கொளரவம் “Fellow of the royal Society”

  உலகில் அந்த அங்கீகாரத்தினை பெற்ற முதல் தமிழன்,முதல் இந்தியன் அவன் . முதல்தர கேம்பிரிட்ஜ் கல்லூரிக்கு அறிவுகடல் அவன்.

  அவரது லண்டன் வாசம் 5 ஆண்டுகளுக்குள்ளேதான் ஆனால் உலகின் கணித மும்மூர்த்திகளில் இவரும் ஒருவர்,என அவரை ஏற்றுகொண்டனர். (மற்ற இரு கணக்கியலர்கள் லியோனார்டு ஆய்லர் (1707-1783) மற்றும் கார்ல் குஸ்டாவ் ஜாகோபி (1804-1851) ), ராமனுஜம் 3 நோட்டுகள் முழுக்க எழுதினார், பின்னாளில் அவற்றை வரிசைபடுத்தி புத்தகமிட்டார்கள்.

  அதில் 3542 தேற்றம் அவர் நிறுவினார், 2000 உலகிற்கு அவர் புதிதாய் சொன்னது, இன்னும் பல தேற்றங்களுக்கு கேள்விகளை விட்டு சென்றிருக்கிறார்,

  இன்னொரு ராமானுஜம் வந்தால் மட்டுமே அதற்கு தீர்வு கிடைக்கும் என கணித உலகம் காத்திருக்கின்றது.

  5 ஆண்டுகள் கழித்து சென்னை பல்கலைகழகம் அவருக்கு பேராசியரகாக பணி செய்ய வேண்டுகோள் விடுத்தது, மனைவியை காண ஓடோடி வந்த ராமானுஜத்திடம் வறுமை ஒழிந்தது

  ஆனால் அது முன்பு விட்டு சென்ற நோய் வளர்ந்து ராமானுஜம் உயிர்கேட்டது.

  அன்றைய தமிழ் பிராமண சமூகம் கடல்கடந்து மிலேச்ச நாட்டுக்கு சென்றுவந்தவனை ஏற்காது, அப்படி ராமானுஜமும் புறக்கணிக்கபட்டார், அது அன்று மூட நம்பிக்கை என்றாலும் கொரோனா காலம் அதற்கான விடையினை கொடுத்தது.

  மொத்தத்தில் விதி சரியாக வேலை செய்தது. நோய் தீரமறுத்து மல்லுகட்டியது.

  லண்டனின் குளிர் ராமானுஜனுக்கு சரிவரவில்லை அது காசநோயினை உண்டாக்கியது, ராமானுஜன் அசைவம் எடுத்திருந்தால் வாழ்ந்திருக்கலாம், ஆனால் கடைசிவரை இந்திய கலாச்சாரத்தில் நின்ற அவன், ஒரு உயிரை கொன்று வாழ்வது எங்கள் தர்மம் அல்ல என மறுத்து நின்றான்

  வலுகட்டாயமாக வற்புறுத்தபட்டபொழுது அதை நான் தொட்டால் பின் என் தெய்வ அனுகிரகம் போய்விடும், பின் வாழ்ந்து என்ன பயன்? என மறுதலித்து நின்றான் ராமானுஜம்

  தன் உச்சபுகழிலும் அதை தொடர நினைக்காமல் தன் கலாசார அடையாளத்தை, பாரத தாத்பரியத்தை காத்து நின்றான் ராமானுஜன்.

  நோயுடனும் போராடி 32 வயதில் அவர் இறப்பதற்கு 1 மாதம் முன்னால் உலகிற்கு கொடுத்தது, புகழ்பெற்ற‌ “மாக் தீட்டா பங்க்சன்ஸ்”,

  32 வயதில் அவர் இறந்தபின்னால்தான் உலகில் நுண்கணிதம் எல்லாம் அறிமுகமாயின, முழு வாழ்நாளும் ராமனுஜம் வாழ்ந்திருப்பாராயின் மிக நிச்சயமாக ஐன்ஸ்டீனுக்கு நிகரகாக சாதனைகள் புரிந்திருப்பார் என்பது அறிஞர்கள் ஒத்துகொண்ட உண்மை.

  ஐன்ஸ்டீனும் இறுதிகாலத்தில் சில கணிதமுடிவுகள் தெரியாமல் வருத்தபட்டு இறந்திருக்கமாட்டார்.

  ஆம் ஐன்ஸ்டீனுக்கு வான்வெளி கோள்கள் சுற்றுபாதைக்கும் அணுவின் இயக்கத்துக்குமான பொதுவிதி ஒன்று புரிந்தது

  ஆனால் அதற்கான சூத்திரத்தை உருவாக்க அவனால் முடியவில்லை, ஒருவேளை ராமானுஜம் இருந்திருந்தால் நிச்சயம் உதவியிருப்பான்.

  இன்று ராமானுஜம் பிறந்த நாள்

  அவன் பிறந்த ஈரோட்டில் அவனுக்கோர் நினைவிடமில்லை, ஆனால் ராம்சாமி என்பவர் அவ்வூரின் அடையாளமனார்

  அவன் வளர்ந்த காஞ்சியில் அவனுக்கோர் அடையாளமில்லை, காஞ்சிபுரம் அண்ணாதுரை பெயரில் ஊரெல்லாம் சாலை, பஸ் நிலையம் இன்னும் ஏகபட்ட அடையாளம்

  அவன் வாடி வாடி ஓடி ஓடி கணிதம் படித்து போதித்து 16 வயதிலே மாபெரும் மேதையாய் உருவெடுத்த கும்பகோணத்தில் அவன் வாழ்ந்த வீட்டிற்கு வழி சொல்ல கூட யாருக்கும் தெரியவில்லை, அங்கு அவனுக்கோர் அடையாளமில்லை.

  ஆனால் ராம்சந்திரன் தாய் சத்யபாமாவிற்கு அங்கு கோயிலே உண்டு, ராமசந்திரன் அங்குதான் வளர்ந்தாராம், ராம்சந்திரனுக்கு பெரும் அடையாளம் எல்லாம் அங்கு உண்டு

  காலகொடுமையின் கண்ணீர் சாட்சிகள் இவை, ஒரு இனம் எவ்வளவு கொடுமையாய் அறிவு கெட்டு நிற்கின்றது என்பதற்கான அடையாளம் இவை

  பிராமணன் எனும் ஒரே காரணத்துகாக உலகம் கொண்டாடிய ஒரு விஞ்ஞானி எப்படி தமிழகத்தில் மறைக்கபட்டான் எனும் பரிதாப கோலங்கள் இவை

  அவனின் குறிப்புகளை தமிழகத்தில் காணமுடியாது அனால் அவனின் கையெழுத்து நோட்டு புத்தகம் லண்டன் கணித கழகத்திற்கு இன்றும் மூல வேதம்.

  பிராமணர் என்பதால் பலர் தமிழகத்தில் புகழ் மறைக்கபட்ட பெரும் அநீதிக்கு ராமானுஜமும் தப்பவில்லை.

  அண்ணாவிற்கும், ராம்சாமிக்கும் ஊரெங்கும் சிலைகள், சாலைகள் உள்ள தமிழகத்தில் ராமானுஜன் பெயரில் ஒரு கல்லூரி அல்லது பல்கலைகழகம் காணப்படும்?

  கிடையாது.

  உண்மையில் சென்னை பல்கலைகழகத்திற்கு ராமானுஜம் பெயர்தான் சூட்டபட்டிருக்க வேண்டும், ஆனால் அண்ணா பெயர் சூட்டபட்டது, அண்ணாவிற்கும் விஞ்ஞானத்திற்கும் என்ன சம்பந்தம்?

  இதுதான் தமிழக யதார்த்தம், சாதித்தவன் ஆயினும் பிராமணன் என்றால் பேச கூடாது.

  கணிதத்தில் சுயம்பாக அவர் வளர்ந்து விஸ்வரூபம் எடுத்த சாதனை உலகம் எக்காலமும் வியக்கும் ஒன்று.

  உலகை புரட்டி போட்ட கனித மேதைக்கு மாநில அரசு ஒன்றும் செய்யவில்லை மாறாக மத்திய அரசு அவர் பிறந்த நாளை தேசிய கணித தினமாக அறிவித்திருக்கின்றார்கள், அக்கணித மேதையினை நாமும் நினைவு கூர்வோம்.

  இன்றும் வான்கோள்களின் சுற்றுபாதை, செயற்கைகோள் சுற்றுபாதை முதல் ஏடிஎம் மெஷின்களின் செயல்பாடுவரை அவனது தியரியே துல்லியமாக செயல்பட்டுகொண்டிருக்கின்றது

  ஆண்ட்ராய்டு போன் காலத்தில் அவரின் பல தியரிபடியே கருவிகளும் இயங்குகின்றன‌

  இந்த நவீன உலகினை உருவாக்கிய விஞ்ஞானிகள் வரிசையில் ராமானுஜத்திற்கும் நிச்சயம் பங்கு உண்டு. அதில் அவர் உழைப்பும் அடங்கி இருக்கின்றது

  கெப்ளர், கோப்பர்நிக்கஸ், நியூட்டன், ஐன்ஸ்டீன், ஆய்லர் வரிசையில் இடம்பிடித்த அந்த அறிவாளி தமிழனின் பிறந்த‌ நாளில் அவனுக்கு பெரும் அஞ்சலிகள்.

  அவன் இன்னொருமுறை பிறந்துவர அந்த நாமகிரிதாயார் அருள்புரியட்டும்

  இன்று அவனின் பிறந்த நாள் எல்லா பொறியியல் கல்லூரிகள், கணிதவியல் மையங்களில் பெரும் கொண்ட்டாட்டத்தோடு கொண்டாடபட்டிருக்க வேண்டும்

  ஆனால் கொண்டாட யாருமில்லை, அதை பற்றி எல்லாம் பேசமாட்டார்கள்.

  ஐ.ஐ.டி போன்ற விஞ்ஞான பீடங்களில் ராமானுஜன் வாசகர் வட்டம்தான் இருக்க வேண்டும், அங்கு ராம்சாமி மன்றம், அம்பேத்கர் வாசகர் வட்டம் சதுரமெல்லாம் இருப்பது என்ன கொடுமையோ தெரியவில்லை.

  தமிழகத்தில் ஊரெல்லாம் திராவிட தலைவர்களுக்கு சிலைகளும் அடையாளமும் உண்டு, ஆனால் ராமானுஜம் பெயரில் ஒரு செங்கல் கூட கிடையாது

  நடிகர்களை கொண்டாட பழக்கபடுத்தபட்டிருக்கும் முட்டாள் தமிழ் சமூகத்துக்கு ஒரு அறிவார்ந்த தமிழனை நினைக்கமுடியாதபடி அதன் மூளை மழுங்கபடிக்கட்டிருகின்றது.

  பகுத்தறிவு பேசி பிராமணரை விரட்டி நாத்திகம் பேசி இங்கு என்னவெல்லாமோ சொல்லி ஆட்சியினை பிடித்த கூட்டம் ராமானுஜத்தின் நகம் அளவு ஒரு மேதையினை உருவாக்கிற்றா என்றால் இல்லை

  இந்திய நிலை இப்படி இருக்க உலகின் அறிவார்ந்த கணிதவியலாளர் மன்றம் அந்த அறிவாளி தமிழனுக்கு அஞ்சலி செலுத்திகொண்டிருக்கின்றது

  இந்தியரின் கணித அறிவினை தமிழனாக ஆரியபட்டா, பாஸ்கராவுக்கு பின் அகில உலகில் நிரூபித்தவன் அந்த பெருமகன்

  அவன் வாழ்ந்தது முப்பத்திரண்டு ஆண்டுகள்தான், ஆனால் பல யுகங்களுக்கான சாதனையினை செய்துவிட்டு சென்றவன் அவன்..

  அவன் விட்டுசென்றிருக்கும் கணித புதிர்களுக்கு அவன் வந்துதான் விடையளிப்பான் என காத்து கொண்டிருகின்றது கணித உலகம்

  கவிக்கோர் காளிதாசன், ஓசைபாடலுக்கோர் ஒரு ஒட்ட கூத்தன், உணர்ச்சிக்கோர் பாரதி, கணிததுக்கோர் ராமானுஜம் என காளி உருவாக்கிய பொம்மை அவன்

  அவனை வைத்து அவள் வழங்கிய விஞ்ஞான அருள் கொஞ்சமல்ல.

  இன்னும் பல‌ ஆண்டுகள் கழித்து விஞ்ஞானத்தை அடுத்தகட்டத்துக்கு எடுத்து செல்ல மீண்டும் அவன் வர கூடும், நாமகிரி தாயாரின் முகத்தின் சிரிப்பு அதைத்தான் சொல்கின்றது.

 3. பைபிளை வைத்து கொண்டு கிறிஸ்துவத்தை பேசுவது கிறிஸ்தவ மதவாதி அல்லது பிழைப்புவாதியின் தொழில், அந்த கிறிஸ்துவத்தை உலக வரலாற்றோடு ஒப்பிட்டு பார்ப்பதே ஆய்வு

  இயேசு என ஒருவர் இருந்ததை அவர் யூதர்களால் கொல்லபட்டதை ரோமரின் வரலாற்று குறிப்புகள் சொல்கின்றன, ரோமரில் இருந்துதான் இயேசுவின் வரலாறே தொடங்குகின்றது

  அது இந்தியாவில் புத்தமதம் துளிர்விட்ட காலம், மேற்காசியா அலெக்ஸாண்டர் தொடங்கிவைத்த கிரேக்க சாம்ராஜ்யத்தின் முடிவில் இருந்த காலம், ஜூலியஸ் சீசர் எனும் மாவீரன் ரோமை அரசை ஸ்தாபித்து விரிவு படுத்தி அவன் வாரிசாக அகஸ்டஸ் சீசர் ஆண்டுகொண்டிருந்த காலம்

  இந்த அகஸ்டஸ் சீசருக்கு கட்டுபட்டது இன்றைய பாலஸ்தீன் அன்றைய யூதேயா, அது யூத பிரதேசமாக அறியபட்டிருந்தது, அன்று இஸ்லாம், கிறிஸ்தவம் என இரு மதமுமே இல்லை அல்லது விதைக்குள் மரம் போல‌ யூதத்துக்குள் ஒளிந்திருந்தன‌

  அந்த யூதேயாவினை ஏரோது என்பவன் ஆண்டுகொண்டிருந்தான், இவன் வந்தேறி யூதன் அல்லது கலப்பு யூதன் ஆனால் ஜெருசலேம் யூத கோவிலை கட்டியவன் என்பதால் யூத சமூகம் அவனை அரசனாக ஏற்றது, அவனும் ரோமருக்கு கப்பம் கட்டி ஆனந்தமாக ஆண்டு கொண்டிருந்தான், அவன் தலையில் கல்லை தூக்கி போட்டது அந்த மூன்று ஞானியர் இந்தியாவில் இருந்து சென்று சொன்ன செய்தி

  என்ன சொன்னார்கள்? அவர்கள் சொன்னது இருக்கட்டும் அதற்கு முன் என்ன நடந்தது?

  இந்த அகஸ்டஸ் சீசர் தன் மக்கள் ஆட்சிக்குட்பட்ட மக்கள் தொகையினை கணக்கெடுக்க திட்டமிட்டான், அப்பொழுதுதான் ஜோசப் என்பவன் கர்ப்பவதியான‌ தன் மனைவி மரியா என்பவளோடு தன் முன்னோர் ஊரான பெத்லஹேமுக்கு வடக்கே இருந்து வந்தான், அவன் தச்சு தொழிலாளி ஆனால் தாவீது அரச வம்சம் என்பதால் அவன் சொந்த ஊர் பெத்லகேமாய் இருந்தது

  எல்லோரும் சொந்த ஊரில்தான் தன்னை பதிவு செய்யவேண்டும் என உத்தவிட்டிருந்தான் சீசர், இதனால் முன்பின் தெரியா ஊருக்கு வந்தான் ஜோசப்

  அவன் அரைமனதுடனேதான் திருமணம் செய்தான் ஆனால் நல்லவன். ஆம் அவன் மனைவி யூத மடத்தில் பணிசெய்தவள், ஆலய பணிபெண். அவளுக்கு 16 வயதிலே தேவதூதன் வந்து நீ ஒரு மகனை பெறுவாய், இயேசு என பெயரிடு, அது ஞானகுழந்தை என ஆசீர்வதிக்க அவள் கர்ப்பமானாள், அவளைத்தான் ஜோசப்புக்கு மணம் பேசினார்கள்

  ஆனால் ஜோசப் அவள் கர்ப்பவதி என அறிந்தாலும் காட்டி கொடுக்கவில்லை, காட்டி கொடுத்தால் கல்லெறி சாவுதான்

  இதனால் ஒரு நெருக்கடியில்தான் இந்த வாக்குபதிவினை காட்டி இப்பக்கம் வந்தான், அது இந்த டிசம்பரும் அல்ல. உண்மையில் யூத நாள்காட்டியில் 6ம் மாதத்தில்தான் மரியா கருவுற்றாள், அப்படியாயின் பத்தாம் மாதம் அடுத்த வருடம் 5ம் மாதமே வரும், அது ஏப்ரல் மே போன்ற மாத காலம்

  அந்த ஒருநாள் இரவில்தான் பெத்லஹேமில் அக்குழந்தை பிறந்தது, அது முன்பின் தெரியாத ஊர் என்பதாலும் மக்கள் கூட்டம் குவிந்த கணக்கெடுப்பு நாள் என்பதாலும் ஊருக்கு புறமாக ஒரு மாடு அடையும் குகையில்தான் அவர்கள் தங்கியிருந்தார்கள்

  இந்த குழந்தை பிறந்த நாளில் ஒரு நட்சத்திரம் தோன்றிற்று, வால் நட்சத்திரமெல்லாம் அல்ல ஒரு ஸ்பெஷல் நட்சத்திரம், அதை ஜாதகம் அறிந்தோர் மட்டும் அறியமுடியும், அப்படி இந்திய இமயமலை ஞானியர் அறிந்து காலம் கணித்தனர், அக்குழந்தை பிறக்கும் இடம் வரை தெரிந்தது

  அவ்வளவு சுத்தமான ஜோதிடம் இங்கே இருந்தது

  அவர்கள் கணிப்புபடி அது மிகபெரிய ஞான குழந்தை அரச யோகம் கொண்ட குழந்தை என்பதால் பொன்னும், சாம்பிராணியும், இன்னும் பிரசவ பெண்கள் வலி குறைக்கும் வெள்ளை போளம் எனும் பிசினும் வாங்கி கொண்டு ஓடி ஏரோது முன் சென்று கேட்டார்கள் “இங்கு ராஜா பிறந்திருக்கின்றாரே? அவர் எங்கே?”

  யூதருக்கு நிரந்தர அரசன் நான் என நம்பிய ஏரோது அஞ்சி நடுங்கினான், அவனுக்கு சின்ன அரண்மனையும் இல்லை என்பதால் அவனால் குழந்தை எங்கே பிறந்தது என நம்பவும் முடியவில்லை, ஆனாலும் வந்திருப்பது ஞானியர் அல்லவா? இதனால் குழந்தையினை அவர்கள் தேடி கண்டறிந்து தன்னிடம் சொன்னால் அதை ஆராதிப்ப்பேன் என அனுப்பிவைத்தான்

  ஞானியர் பிரபஞ்சத்தோடு தொடர்புடையவர்கள் அல்லவா? ஞான திருஷ்டியால் அக்குழந்தையினை கண்டு வணங்கிவிட்டு ஏரோதின் வஞ்சகம் அறிந்து அவனிடம் சொல்லாமலே சென்றுவிட்டார்கள்

  ஏரோது யூத மார்க்க அறிஞர்களை கூட்டிஅப்படி ஒரு குழந்தை சாத்தியமா என விசாரிக்க “யூதரின் நிரந்தர அரசர், ரோமர் என்ன யாரிடமும் அடிமை ஆக்கா விடுதலை வீர அரசர் பெத்லேஹேமில் பிறப்பார்” என சொல்லிவிட்டனர்

  யூத இனம் எப்படி போனால் என்ன? தன் அரியணைக்கு ஆபத்து என்றவுடன் கம்சன் போல இரு வயதுகுட்பட்ட ஆண் குழந்தைகளை எல்லாம் கொல்ல உத்தரவிட்டான்

  ஆனால் வானதூதர் ஜோசப்பை எச்சரிக்க அவர் குடும்பத்துடன் எகிப்த்துக்கு தப்பினார், எகிப்துக்கும் அவர்களுக்கும் நடந்து செல்லும் தூரமேதான்

  ஆக இயேசு பிறந்தபொழுதே இரண்டாயிரம் குழந்தைகள் ரத்தத்தில்தான் பெத்லஹேம், ரமல்லா, ஜெருசலேம் என‌ பாலஸ்தீன் மிதந்தது, கொஞ்ச நாளில் ஏரோதும் மாண்டான்

  காலங்கள் ஓடின ஞானியர் தேடிவந்த ஞானகுழந்தை ஞானமகனாக வளர்ந்தது, ஞானத்தை தேடி எங்கெல்லாமோ ஓடி சுமார் 30 வயதில் போதனை தொடங்கிற்று

  இயேசு இந்தியாவில் புத்தனின் வழியில்தான் போதித்தார் அதாவது ஆத்திகம் என்றால் வழி வழி சட்டம் , விதி, வேதம் என எல்லாம் பின்பற்றுவது நாத்திகம் என்றால் அதை மீறி வேறுவழியில் கடவுளை அடைவது

  இயேசு நாத்திகமான இரண்டாம் வழியினைத்தான் கையில் எடுத்தார், சட்டங்களையும் பிரமாணங்களையும் மீறி கடவுளை அன்பால் அடையலாம் என புதுமாதிரி போதித்தார் அதிசயம் செய்யும் சக்தி அவரிடம் இருந்தது, கூட்டம் கூடிற்று

  அது ரோமருக்கு எதிரான யூத விடுதலை போராட்டம் நடந்த காலம், 4 பேர் கூடினாலே ரோமர் ஒருமாதிரி எச்சரிக்கும் காலம், அதில்தான் இயேசு கூட்டம் கூடி கொண்டாடபட்டார்

  காரணம் யூத உச்சகட்ட குரு இந்திய வேதபிராமணர் போல தீட்டு, சாஸ்திரம், கட்டளை என உயரத்தில் இருப்பார், மக்களோடு மக்களாக வரமாட்டார், அடிமட்ட மக்களெல்லாம் பாவிகள் அல்லது சபிக்கபட்டவர்கள், நோயாளிகள் படுபாவிகள் என இருந்த சமூகம் அது

  அதில் அடிமட்ட மக்களை தொட்டு பேசினார் இயேசு, ஒரு மக்கள் கிளர்ச்சி எழுந்தது ஆனால் அதை யூத மேலிடமும் விரும்பவில்லை, ரோமை அரசும் விரும்பவில்லை

  யூதருக்கு அச்சமெல்லாம் இந்த கூட்டம் அரசியலாக மாறினால் சீசரின் படைகள் யூத ஆலயத்தை நொறுக்கிவிட்டு செல்லும், ஆம் எது யூதரின் ஒற்றுமை சின்னமோ அதைத்தான் இடித்துசிதறடிப்பார்கள்

  இதனால் வேறுவழியின்றியும் தங்கள் மதத்திலே குட்டிசாத்தானாக கோடாரி காம்பாக தங்களுக்கு அடங்காதவனாக சுற்றிய இயேசுவினை காலம்பார்த்து தகுந்த சாட்சிகளோடு சிலுவையில் அறைந்து கொன்றுவிட்டார்கள்

  ஆனால் அதன் பின்புதான் காட்சிகள் மாறின‌

  சுமார் 100 பேர் கூட இல்லா அவரின் சீட கூட்டம், அதுவும் இயேசு கொல்லபட்டபின் வெறும் 11 பேராக சுருங்கியிருந்த கூட்டம் இயேசு உயிர்த்துவிட்டார் அவர்வழிதான் யூத கடவுளான ஜெஹோவாவினை அடையும் வழி என போதிக்கஆரம்பித்தது

  சரி, உயிர்த்த இயேசுவினை வரசொல்லுங்கள் என யூதர் கேட்டால் நம்பினால் அவர் உண்டு என இக்கோஷ்டி தத்துவம் பேச மோதல் தொடங்கிற்று

  யூதரை கிறிஸ்துவராக மாற்ற வரிந்து கட்டியது புது கிறிஸ்தவ கோஷ்டி பெரும் மோதல்கள் தொடங்கின, சிறு இனமான யூதம் அழியும் நிலை வந்தது அல்லது கிறிஸ்து வழி யூத அடையாளத்தை விழுங்கும் நிலை வந்தது

  யூத இனம் தங்களுக்குள் இரு பிரிவாக மோதுவதை ஆனந்தமாக ரசித்தது ரோமை

  ஆனால் யூதம் மிக அழகான வேலையினை செய்தது, சூழ்ச்சியில் தந்திரமான அந்த இனத்தில் இருந்து ஒருவன் கிறிஸ்தவனானான், கிறிஸ்து தன்னை ஆட்கொண்டதாக சொல்லிகொண்டான் இக்காட்சி பைபிளில் உண்டு

  அதே நேரம் இனி யூதருடன் மல்லுகட்ட முடியாது ஆனால் நாம் பெரிதாக வளராவிட்டால் யூதர் நம்மை தொலைப்பார்கள் என யோசித்த கிறிஸ்தவ கூட்டத்துக்கு நான் கனவு கண்டுவிட்டேன் இனி நாம் யூதர் அல்லாதவரை கிறிஸ்தவராக உத்தரவு வந்துவிட்டு என நம்பிக்கை ஊட்டினான் பீட்டர் எனும் தலமை சீடன்

  இதனால் யூதரை விட்டு மற்ற இனத்தவருக்கு கிறிஸ்தவம் போதிக்க தொடங்கபட்டது, யூதருக்கு இடபட்ட சவால் நீங்கியது

  அதுவரை “ஏ யூத இனமே நம் பாவங்களுக்காக நாம் மோயிசன் கட்டளைபடி ஒரு ஆட்டை ஆண்டுதோறும் பலியிடுவோம் அல்லவா? அப்படி இயேசு தானே பலியாகி நம் யூத இன பாவத்தை களைந்தார்” எனும் வரி தமிழக தமிழ்தாய் வாழ்த்தை போல “நம் பாவங்களுக்காக இயேசு மரித்தார்” என மாற்றபட்டு பரப்பபட்டது

  இது சிரியா, துருக்கி என வளர்ந்தது, துருக்கித்தான் இவர்கள் தலமையிடமானது

  அங்கிருந்து மெல்ல ரோமையரின் இத்தாலி அதன் பக்கம் சென்றார்கள், ஆரம்பத்தில் ரோமை அரசர்கள் இவர்களை போட்டு அடித்து பெண்டை நிமிர்த்தினார்கள், ஆனாலும் 400 வருட போராட்ட தொடர்ச்சியாக கான்ஸ்டான்டைன் எனும் ரோம் மன்னனை கிறிஸ்துவராக்கினார்கள் கிறிஸ்தவர்கள்

  அதன் பின் கிறிஸ்தவம் வளர்ந்தது, உண்மையில் 400 ஆண்டு கழித்துத்தான் கிறிஸ்துவ அடையாளமே உருவாயின‌

  ரோமை மதத்தை அழித்து வளர்ந்த கிறிஸ்தவம் அதன் கொண்டாட்டம் ஒவ்வொன்றிலும் தன்னை புகுத்தியது கிறிஸ்மஸ் அதில் ஒன்று

  பின் ரோமரின் அரசு கிறிஸ்தவ அரசாக மாறிற்று போப் அரசன் ஆனார், போப்பின் கிறிஸ்தவம் உலகாள கிளாம்பும்பொழுது முகமது நபியின் எழுச்சியும் கலிபாக்களின் எழுச்சியும் இன்னொரு அரசை தோற்றுவிக்க கிறிஸ்தவம் கிழக்கே வராமல் மேற்கே ஒதுங்கிற்று

  பின்னாளில் போப்பும் அரேபியர்களும் ஜெருசலேம் யாருக்கு என்பதில் கடுமையாக மோதினர், இதில் ஒரு விஷயம் சொல்ல வேண்டும்

  இயேசு அன்பத்தான் போதித்தார், வன்முறைக்கு அவர் எதிரி ஆனால் ரோமையினை கைபற்றிய கிறிஸ்தவம் ரோமரின் போர்குணத்தை விடவே இல்லை. அன்பின் அரசையும் வன்முறையால்தான் காக்கமுடியும் என நம்பிற்று, போப்பாண்டவர் ஏக போக சக்கரவர்த்தியாக பெரும் படையுடன் இருந்தது இப்படித்தான்

  அரேபியரும் படையில் வலுத்தனர் அவர்களுக்கும் போர் அவசியாமாயிற்று

  இவர்களில் இறுதிவெற்றி அரேபியருக்கே கிடைத்ததது துருக்கியினை தாண்டி போப்பால் வரமுடியாதபடி இஸ்லாமிய சாம்ராஜ்யம் வலுத்தது

  (இக்காலகட்டத்தில்தான் புத்தனின் அமைதி வழியில் இந்திய அரசுகள் படைபலத்தை பொம்மையாக்கி பலமிழந்து ஒருமாதிரி பலவீலமாயின)

  இவர்கள் இருவருக்கும் சவால்விட்டு எழும்பினான் செங்கிஸ்கான் உண்மையில் இந்த இரு அரசுகளையும் வீழ்த்தும் வல்லமை அவனுக்கே இருந்தது ஆனால் மிகபரந்த அரசை நிர்வகிக்கும் சிக்கலால் போலந்துடன் தன் போரை நிறுத்தி கொண்டான் அரேபியால் இருந்தும் திரும்பிவிட்டான், அவன் மதம் பரப்பவில்லை பொருள் ஒன்றே அவன் குறி

  அவன் மிரட்டல் ஓய்ந்த பின் ஐரோப்பாவில் அதிருப்திகள் எழுந்தன, போப்பின் கத்தோலிக்க திருச்சபை அறிவியல் சிந்தனைகளை தடுத்து கொண்டிருந்தது கலிலியோ போன்றர்கள் தண்டிக்கபட்டனர், சிலர் கொல்லபட்டனர்

  இனி போப் இருந்தால் நம்மை சிந்திக்கவிடமாட்டார் என சிலர் தனி கிறிஸ்தவபாதை கண்டனர் மார்ட்டின் லுத்தர் தொடங்கிவைத்த அந்த கிளர்ச்சி போப்பினை கூப்பில் வைக்க தொடங்கிற்று

  போப் கட்டுப்பாடு இல்லா பிரிட்டன் ஜெர்மன் ஆகியவை வேகமாக அறிவியல் மாற்றம் கண்டன, சிந்தனைகள் துளிர்த்தன‌

  போப்பின் போர்ச்சுக்கல் ஸ்பானிஷ் நாடுகளுக்கும் பிரிவினைகிறிஸ்தவ நாடுகளுக்கும் போர் வெடித்தது இந்த போர் அவர்கள் காலணியாக்கும் இடமெல்லாம் தொடர்ந்தது

  (அமெரிக்க கண்ட மதம் மட்டுமல்ல, கிரேக்க ரோமை மதமும் அடையாளமும் கிறிஸ்துவர்களால் சுத்தமாக ஒழிக்கபட்டது இன்று சுவடே இல்லை, அப்படி அரேபிய பண்டைய மதமும் இஸ்லாமிய எழுச்சியால் அழிந்தன)

  இந்தியாவோடு நிலவழியினை அரேபியர் இழந்த நிலையில் கடல்வழி தேடி கிறிஸ்தவ கோஷ்டி அலைந்தபொழுது அமெரிக்கா அவர்களுக்கு கிடைத்தது அதை பிடித்து அங்கிருந்தவர்களை அழித்து தங்களை நிறுத்தினார்கள்

  மெல்ல ஆப்ரிக்க பக்கம் வந்தார்கள், அங்கிருந்து இந்தியாவுக்கும் வந்தார்கள்

  இந்தியா அப்பொழுது ஆப்கானியர் கையில் வசமாக சிக்கியிருந்தது, அதை எதிர்த்து வீரசிவாஜியின் இந்து சேனைகள் மிகபெரிய போரை நடத்தி கொண்டிருந்தன‌

  இதில் கடற்கரை பகுதிகளில் மெல்ல கால்வைத்தது கிறிஸ்தவம், உள்ளே நதி மலை என இந்து அரசுகளும் மொகலாயரும் மோதிகொண்டிருக்க ஓசைபடாமல் வியாபாரம் பார்த்து கொண்டே இந்திய நிலையினை படித்து கொண்டிருந்தன கிறிஸ்தவ வியாபார நிலையங்கள்

  சுமார் 200 வருடம் அமைதியாய் கணித்தார்கள், காரணம் அன்றிருந்த இந்திய அரசுகள் அது இந்து அரசோ இஸ்லாமிய அரசோ இவர்களை அடக்கி ஒடுக்கி வைத்தனர், ஆனால் இந்திய அரசுகள் தங்களுக்குள் மோத ஆய்தமும் பீரங்கியும்வெடிமருந்தும் கொடுத்து தங்கள் வியாபாரத்தை வளர்த்து கொண்டிருந்தனர் கிறிஸ்தவர்கள்

  இந்தியாவில் ஆப்கானியருக்கு எதிரான இந்து போர்களை தங்களுக்கு சாதகமாக இப்படியும் பயன்படுத்தினர்

  மொகலாயரை இந்து மராட்டியர்கள் ஒழுக்கி அப்படியே சீக்கியர் எழுந்து அரபு தேசத்தையும் இந்தியாவினையும் துண்டாடி மொகலாயரை கதறவைத்தபொழுதுதான் காட்சிக்குள் இறங்கினர் இரு கிறிஸ்தவர்கள்

  அவர்களுக்கு முன்னால் போர்த்துகீசியர் போட்டுவைத்த திட்டத்தை இவர்கள்தான் பரிசீலித்துபார்த்தார்கள்

  ஒருவன் பிரிட்டனின் ராபர்ட் கிளைவ், இன்னொருவன் பிரான்சின் டூப்ளே

  இந்தியாவினை அடுத்து ஆளபோவது இந்துக்கள் இனி இந்து ராஜ்ஜியம் எனும் நிலை நெருங்கி கொண்டிருந்தாலும், ஆப்கானிய அரசுகள் வலுவாக இருந்தன‌

  இதில் ஆப்கானியருக்கு எதிராக இந்துக்களை இழுப்பது இவர்களுக்கு எளிதானது

  மொகலாய அரசு சரிந்த நிலையில் இந்தியாவில் ஏகபட்ட சிற்றரசுகள் தனிகொடி தூக்க அதில் புகுந்தனர் இந்த இருவரும்

  ஆனால் காற்று ராபர்ட் கிளைவ் பக்கமே அடித்தது, டூப்ளேவினை அடித்து விரட்டிய அவன் இந்திய இந்துக்கள் குறிப்பாக மராட்டிய வீரர்கள் உதவியுடன் பிரிட்டிஷ் அரசுக்கு அடிதளமிட்டான்

  பிரிட்டிஷ் ராஜ்ஜியம் பெருகிற்று, ஆனாலும் 200 வருடம் பாடம் படித்த பிரிட்டானியர்கள் இங்கே முழுக்க ஆப்கானியர்களை ஒடுக்கினால் இந்து எழுச்சி தங்களையும் விரட்டும் என உணர்ந்து தந்திரமாக இருவரையும் ஒருசேர கொண்டு சென்றார்கள்

  இந்துக்கள் மிஞ்சினால் இஸ்லாமியரை காட்டுவதும், இஸ்லாமியர் மிஞ்சினால் இந்துக்களை கைகாட்டுவதாகவும் அவர்கள் தந்திர ஆட்சி நடந்தது இதில் இந்தியாவினை சுரண்டினார்கள்

  உண்மையில் கிறிஸ்தவ ஆட்சி இங்கு ஆங்கிலேயர் ஆட்சி என மடைமாற்றம் செய்யபட்டது, உண்மையில் கிறிஸ்தவ ஆட்சிதான் நடந்தது

  இங்கு கிறிஸ்தவம் அதிவேகமாக பரவியது இப்பொழுதுதான், அதற்கு ஆட்சி ஒரு பக்கம் அவர்கள் காட்டிய சாதி இந்தியா இன்னொரு பக்கம் ஐரோப்பாவில் இருந்து வந்த “தமிழ் ஆர்வலர்கள்” ஒரு பக்கம்

  பிறந்த ஐரோப்பாவினை விட்டு பிழைக்கவந்த இந்தியாவில் “திராவிட” ஆய்வு செய்த காமெடியன் கால்டுவெல் ஒருபக்கம் என என்னவெல்லாமோ நடந்தது

  ஆனால் ஆப்கானிய இஸ்லாமியரும் ஐரோப்பா கிறிஸ்தவரும் எங்கெல்லாமோ எந்தெந்த மதத்தை அழித்தது போல் இந்துமதத்தை அவர்களால் அழிக்கமுடியவில்லை

  எவ்வளவோ நாடகம்,பொய்கள், கட்டுகதைகள், கல்வி, நவீனம்,முன்னேற்றம், நாகரீகம், வேலை என காட்டியும் இந்தியா இந்துதேசமாக அதன்போக்கில் இருந்தது

  உண்மையில் இஸ்லாமிய ஆட்சியாளர்களும், கிறிஸ்தவ ஆட்சியாளர்களும் முழு தோல்வி அடைந்த நாடு இந்தியா ஒன்றேதான் அவர்களால் இம்மதத்தை அசைக்க முடியவில்லை

  கடைசியில் ஆப்கானிய வம்சங்களும் அவர்கள் வழிகளும் பாகிஸ்தான் என்றொரு நாட்டோடு சுருங்கி கொண்டனர், ஐரோப்பிய கிறிஸ்தவ கும்பல் காந்தி, நேரு என்போரை கொண்டு “மதசார்பற்ற இந்தியா” என்றொரு நாடகத்தை நடத்தி அதே ஆட்சியினை தொடர்ந்தது

  தெற்கே இதனை நீதிகட்சி என்ற ஆங்கில கிறிஸ்தவ ஆட்சி அபிமான கட்சியின் வாரிசான திமுக தொடர்ந்தது

  ஆம், இங்கு சமத்துவம் சமதர்மம் மதசார்பற்ற என்ற வார்த்தைக்கு மூலமே தொடக்க கால கிறிஸ்தவ பின்புலமன்றி வேறல்ல‌

  இப்படி இருந்த இந்தியா 1980க்கு பின் பாஜக எழுச்சியில் இன்று இந்து நாடாக மாறி வருகின்றது, அது நிஜம்

  2014க்கு பின்புதான் அது 1300களில் நாயக்கர் தொடங்கிய போராட்டத்தின் விளைவு, சிவாஜி தொடர்ந்த போராட்டத்தின் விளைவினை இந்தியா அனுபவிக்க தொடங்கியிருக்கின்றது அதில்தான் ராமர்கோவில் காசி வரை ஜொலிக்கின்றன இது இனி கன்னியாகுமரி வரை நீளும்

  கிறிஸ்மஸ் காலத்தில் ஏதேதோ சிந்தனைகள் வருகின்றன‌

  இயேசு தனிமதம் சமைக்க வரவில்லை அவர் யூதரின் பழைய சடங்குகளை சாடினார், யூதன் கேட்ட ஒரு கேள்வியில்தான் இன்றுவரை யூதமதம் உலகில் தனித்து நிற்கின்றது

  ஆம், இயேசு உயிர்த்தது உண்மை என்றால் ஏன் மறுபடி எங்கள்முன் வரவில்லை என அவன் கேட்ட கேள்விக்கு பதில் இல்லாமல் வேறு நாடுகளுக்கு செல்ல தொடங்கியது கிறிஸ்தவ கோஷ்டி

  அங்கும் “இயேசு எங்களுக்காக பாடுபட்டது உண்மை என்றால் ஏன் யூத நாட்டை தாண்டி யூத மக்களை தாண்டி ஒரு அடி அவர் எடுத்துவைக்கவில்லை” என ஒருவார்த்தை பிறரிடம் இருந்து வந்திருந்தால் கிறிஸ்தவம் வளர்ந்திருக்காது

  ஆனால் அக்கேள்வி எழவில்லை, உண்மையில் ஒரு சக்தி அவர்களை நடத்தியது நிஜம்

  அந்த சக்தி எவ்வளவோ மதங்களை கலாச்சாரங்களை உலகில் அழித்து கிறிஸ்தவம் நிலைக்க வழிசெய்ததும் நிஜம், இல்லாவிட்டால் வெறும் 12 பேர் கொண்ட குழு இந்த அளவு பெருகியிருக்காது

  ஆனால் இந்த சக்தி இரு மதங்களை அழியாமல் காக்க கிறிஸ்துவத்தை தள்ளிவைத்ததும் நிஜம், ஆம் யூத மதத்தையும் இந்துமதத்தையும் முழுக்க அழிக்க இவர்களால் முடியவில்லை

  இரண்டாயிரம் காலம் ஆனாலும் யூதனை இவர்களால் தொடமுடியவில்லை, சுமார் 500 ஆண்டுகள் இங்கே சுற்றினாலும் இந்துக்களையும் முழுக்க சாய்க்க முடியவில்லை

  ஏதோ ஒரு பெரும் சக்தியின் முடிவு இது

  கிறிஸ்துவம் மேல் எவ்வளவு சர்ச்சைகள் இருந்தாலும் இந்திய வரலாற்றில் அவர்களுக்கும் பங்கு உண்டு, அவர்கள் வந்து இந்துக்களோடு கைகோர்த்து படைநடத்தாவிட்டால் இங்கு ஆப்கானிய ஆட்சி இன்றும் ஆங்காங்கே நீடித்திருக்கும்

  இந்துக்கள் போராடி கொண்டிருந்த வேளையில் கிறிஸ்தவ வருகைதான் இங்கே அவர்களை ஒடுக்க உதவிற்று, அதை சொல்லவேண்டும்

  இன்று இந்தியா உலகில் முன்னணி நாடாக இருக்க பிரிட்டடானிய கிறிஸ்தவ அரசுகள் எடுத்த கல்விமுயற்சி, கட்டமைப்பு முயற்சியும் கவனிக்கதக்கது

  அதை மதமாற்றம் தங்கள் வருமானம் பாதுகாப்பு என தொடங்கிவைத்தாலும் அதன் பலனை இந்திய தேசமே பெற்று கொண்டது

  இந்திய ஆட்சியாளர் விஞ்ஞானி முதல் பல கிறிஸ்தவர்கள் பங்குபெற்றார்கள், அப்துல் கலாம் முதல் டெசி தாமஸ் வரை பெரும் விஞ்ஞானிகள் உருவாக கிறிஸ்தவ கல்வி நிலையங்களும் காரணம்

  இந்நாட்டின் வளர்ச்சியில் கிறிஸ்தவர் பங்கும் உண்டு, இன்றும் உண்டு

  இந்த தேசத்தை கிறிஸ்தவர்கள் பயன்படுத்த வந்தனர் ஆனால் இத்தேசமோ கிறிஸ்தவர்களை பயன்படுத்தி தன்னை விடுவித்து இன்று சுதந்திர இந்துநாடாக உலகில் மேலோங்கி வருகின்றது, ஆம் ஆச்சரியமும் மானிடரால் புரிந்து கொள்ளமுடியாத சூட்சும வழிகாட்டலும் கொண்ட நாடு அந்த அற்புதமான இந்தியா

  மதமாற்ற வெறி கிறிஸ்தவர்கள், மோடி எதிர்ப்பில் தேசத்தை வெறுக்கும் கிறிஸ்தவர்கள், இயேசு பெயரில் தொழில் செய்யும் கிறிஸ்தவர்களை விட்டுவிட்டு தேச நலனுக்காய் வாழும் பிரார்த்திக்கும் நல்ல இந்திய கிறிஸ்தவர்களும் இங்கு உண்டு

  அவர்களுக்கு மட்டும் கிறிஸ்துமஸ் வாழ்த்துக்களை தெரிவித்து கொள்வோம்

  இப்பொழுது அந்த கிறிஸ்மஸ் காட்சியினை உற்று பாருங்கள், இயேசு பிறந்தபொழுது இந்தியாவில் இருந்து 3 ஞானிகள் ஏன் சென்று வணங்கினார்கள் என்பது உங்களுக்கே புரியும், உதட்டோரம் ஒரு சிரிப்பும் உள்ளத்தில் ஒரு சிலிர்ப்பும் வர மெல்ல மெல்ல புரியும்

  ஆம், அதுதான் இந்திய ஞானம், பிரபஞ்சத்தில் கலந்த பெரும் ஞானம்

 4. “ஆடு அடையும் குடிலில் பிறந்தவனை
  ஆடு வெட்டி கொண்டாடி

  மாட்டு கொட்டகையில் பிறந்தவனை
  மாடு வெட்டி கொண்டாடி

  பாலுக்கு வழியின்றி அழுதவனை
  ஓயின் குடித்து கொண்டாடி

  குளிர் ஆடைக்கு வழியின்றி பிறந்தவனை
  கோழிவெட்டி கொண்டாடி

  கந்தலுக்கும் வழியில்லாமல் தவித்தவனை
  வகை வகையாய் உடுத்தி கொண்டாடி

  ஒரு குழந்தை பிறந்து
  இராயிரம் குழந்தை செத்த கொடுமையினை எளிதாக கடந்து ஆரவாரதோடு முடிக்கின்றது கிறிஸ்துவ‌ உலகம்

  இன்னும் அதே பாலஸ்தீனில்
  ஆயிரமாயிரம் குழந்தைகள் கொல்லபடுவதை
  கண்டும் காணாமல் இருக்கும் அதே கிறிஸ்துவ உலகம்

  ஒரு யூத குழந்தையினை கொண்டாடி
  லட்சோபலட்சம் பாலஸ்தீன குழந்தைகளை மறக்கும்
  அதே கிறிஸ்தவ‌ உலகம்”

  பாலஸ்தீன் புத்திரன்
  பலவ ஆண்டு
  மார்கழி 10
  சஷ்டி திதி
  மக நட்சத்திரம்
  புதன் காலம்
  குரு ஹோரை

 5. அரசு செலவு 12,970,000,000 ÷ குடும்ப அட்டை தாரர் 21,500,000 = 604 ரூபாய் ஒரு குடும்பத்துக்கான செலவு

  சந்தை விலை படி ஒரு குடும்பத்திற்கு 409 ரூபாய்

  ஒரு குடும்பத்துக்கு அரசு செலவு -604
  சந்தை விலைபடி -409

  சராசரியாக ஒரு குடும்ப அட்டைக்கு 200 ரூ கமிஷன் என்றால்

  2.15 கோடி குடும்ப அட்டைகானது 430 கோடி கமிஷன் யாருக்கு ..?

  பொதுமக்களுக்கு சந்தை விலை சரி
  அரசு மொத்தமாக வாங்கும் போது இன்னமும் விலை குறையும்….

  தமிழக மக்கள் அனைவருக்கும்
  பொங்கலோ பொங்கல்..

 6. இஸ்லாமியரின் துரோகத்தால் வீழ்ந்த “விஜய நகர சாம்ரஜ்ஜியம்”
  ———————————————-
  தென்னிந்தியாவை 300 ஆண்டுகள் ஆட்சி செய்து, தென்னிந்தியா இன்னொரு ஆப்கானிஸ்தானாகவோ, பாகிஸ்தானாகவோ மாறாமல் காத்து நின்ற விஜயநகரப் பேரரசு கடைசியில் எப்படி அழிந்தது தெரியுமா??

  கிருஷ்ணதேவராயர், இஸ்லாமியர்களின் பிடியில் இருந்த பாமினி மற்றும் கோல்கொண்டாவின் மீது படையெடுத்து அவற்றை வெற்றிக் கொண்டார். பிறகு அந்த சுல்தான்களின் படையில் இருந்த இஸ்லாமிய வீரர்களை தனது படையில் சேர்த்துக் கொண்டார். இதற்கு அவரது படையில் இருந்த இந்து வீரர்கள் எதிர்ப்பு தெரிவித்தும் கிருஷ்ண தேவராயர் கண்டுகொள்ளவில்லை.

  1529-ல் கிருஷ்ண தேவராயர் இறந்த பிறகு அவரது தம்பி அச்சுததேவ ராயரும், அவரது மறைவிற்குப் பிறகு அவரது இளைய மருமகன் சதாசிவ ராயன் என்பவன் கிருஷ்ணதேவராயரின் மருமகன் அலிய ராமராயனின் துணையுடனும ஆட்சி நிர்வாகத்தை கவனித்து வந்தான்.

  1565-ல் தக்காண சுல்தான்கள் ஒன்றிணைந்து தலிக்கோட்டா சண்டையில் விஜயநகர பேரரசின் படைகளை தோற்கடித்தனர். இத்தனைக்கும் விஜயநகரப் படை சுல்தான்களின் படையை விட மிகவும் வலிமை வாய்ந்ததாகவே இருந்தது. ஆனால் சுல்தான்களிடம் தோற்று, தலைநகரம் ஹம்பியே சிதைத்து சின்னாபின்னமாக்கப்பட்டது.

  அந்த மாபெரும் பேரரசின் தோல்விக்கு உண்மையான காரணம் என்ன தெரியுமா?

  விஜயநகர படையில் இருந்த இஸ்லாமியர்கள்.ஆம்..சண்டையின் போது அத்தனை இஸ்லாமியர்களும் மதம் தான் பெரிது என்று திடீரென்று சுல்தான்களின் படையுடன் இணைந்து விஜயநகர படைகளை தாக்க தொடங்கினர்.

  இஸ்லாமியர்களை நம்பி வந்த விஜயநகர படை நம்பிக்கைத் துரோக இஸ்லாமியர்களால் தோற்று சிக்கி சின்னாபின்னமானது. – நன்றி Venkatesan Venkatasubramanian
  ———————————————-
  ட்ராவிட்களே ஓவைசி மாதிரி யாராவது வெற்றி வாய்ப்பு பெறும் வரைக்கும் தான் டீம்காவுக்கு ஆதரவு. அப்படி யாராவது வந்தால் டீம்கா கழற்றி விடப்படும்.

  ட்ராவிட்கள் மட்டுமல்ல, நடு சென்டர்களும் தெளிவு பெறுங்கள்..
  ———————————————
  ஆதாரங்கள் (தமிழ் விக்கிபீடியாவில் லுங்கிகள், ஓட்டுக்காக லுங்கிகள் காலை நக்கும் ட்ராவிட்கள் ஆதிக்கத்தால் இந்த விவரம் மறைக்கப் பட்டுள்ளது.)

  https://en.wikipedia.org/wiki/Battle_of_Talikota

  https://hindupost.in/history/battle-talikota-tale-betrayal/

  https://paanchajanya1284.wordpress.com/2016/08/04/battle-of-talikota-a-tale-of-betrayal/

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *